Bạn Đang Đến Với Diễn Đàn "TC" - Family! Chúc Bạn Có Những Phút Giây Vui Vẻ, Hạnh Phúc..

We Are TC - We Are No. 1

Bạn Đã Đăng Ký Chưa ?_? Hãy Đến Với Chúng Tôi, Mái Nhà TC..Nơi Thể Hiện, Niềm Vui Máu Lửa...♥️♥️

Bạn Đang Đến Với Diễn Đàn "TC" - Family! Chúc Bạn Có Những Phút Giây Vui Vẻ, Hạnh Phúc..

We Are TC - We Are No. 1

Bạn Đã Đăng Ký Chưa ?_? Hãy Đến Với Chúng Tôi, Mái Nhà TC..Nơi Thể Hiện, Niềm Vui Máu Lửa...♥️♥️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Biệt danh các mem của TC >:)

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Minh_mit
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Minh_mit

Tích Cực : 153
Đắng Cấp : 7

Biệt danh các mem của TC >:) Empty
Bài gửiTiêu đề: Biệt danh các mem của TC >:)   Biệt danh các mem của TC >:) I_icon_minitimeSat May 29, 2010 11:14 pm

Nguyễn Xuân Quỳnh : Quỳnh ỉn. Nhìn Quỳnh kute giống ỉn thật . Bổ sung: bây giờ Quỳnh còn có biệt danh là Sáo, đi đâu cũng mang theo cái sáo đê thổi or nhờ Cường Fe thổi hộ

Vũ Quốc Cường : Cường sắt. Hình như ngày xưa đã từng là Cu nát (tức là buôn bán ve chai, Đồng nát) nên mới liên quan đến sắt vụn như vậy

Trương Văn Đạt : Đạt bớp. Chắc ai cũng bít con bò có tên Ba Bớp!

Nguyễn Đức Minh : Minh mít. Gắn với tên của cún yêu!

Nguyễn Đức Nam : Nam toe. Người có nụ cười toe nhất TC. 2 cái môi nhìn như 2 cái bánh dày kẹp chả!!!

Bùi Vĩnh Thắng : Thắng Nở. Nó đóng vai thi Nở ko ai bằng, vừa xấu vừa vô duyên!!!

Lưu Hoàng Anh : Vàng Anh or Cá Vàng. Hình như cả nhà thik tên Vàng Anh hơn thì phải!!!

Phạm Anh Duy : Duy thú tính. Vì tất cả đều đồng ý là hành động của nó rât Thú Tính Nhưng nó giống sì ke hơn!!!

Phạm Anh Thư : Táo. Hình như vô địch trong cuộc thi ăn Táo trong làng thì phải!!! Bổ sung: nghe phong thanh trong TC thì ko phải Thư vô địch ăn táo mà liên quan đến Vón hay Bón gì đó!!!ko rõ lắm!?

Trần Anh Vũ : Fox hay Cáo gì đó. Ko bít có liên quan đến giống chó Phốc tí hon ko nhỉ!!!

Nguyễn Phương Hoa : He0k0i. Nhìn người nhỏ xíu vậy nên muốn béo hơn 1 chút. Nhưng mà vẫn còi như heo Bổ sung: TC vừa thống nhất thêm 1 biệt danh là Hoa Xuyến Chi. Ai muốn biết là hoa gì thì hỏi giáo sư GOOGLE!

Hà Châu : Gấu. chắc nó thik chơi gấu bông hoặc sưu tập gấu bông

Nguyễn Thị Hoa : Bé mập. Vì hồi nhỏ mặt tròn, kute, mũm mĩm

Nguyễn Thúy Nga : Nga tròn or sâu tròn. nhìn thì ai cũng bít tại sao lại gọi là tròn!!! Bổ sung: hình như TC lại thống nhất thêm biẹt danh cho tròn là Cục tròn hay là cục gì đấy, ko rõ lắm!?

Nguyễn Bảo Đông : Ếch. ko bít là nó thik chơi ếch sống hay chơi ếch bông!!!

Dương Anh Tuấn : Tuấn nháy. Hình như nó thik gọi là Dưa hấu hơn. Nhưng cả nhà thấy tên Tuấn nháy kute hơn!!!

Vũ Thùy Linh : Linh cá. ko bít là nó thik ăn cá hay cá độ!!! Bổ sung: hiện tại thì TC hay gọi là Cá Mập or Cá Sấu. Ai muốn bổ sung thì nhào Zô!!!

Vũ Bích Thảo: Bim hay Bỉm gì đó!!! nghe Thảo tâm sự là thik Bim Bim nhưng nghe đồn trong TC thì thường gọi Thảo là Bỉm, vì Thảo quý trẻ con!!!

Lê Anh Quân : Quân áo mưa. Sự tích này ai muốn tìm hiểu thì hỏi khổ chủ nhá!!!

Trên đây là 1 số biệt danh tớ biết. Ai có bổ sung hay giải thik thêm về biệt danh của mình thì lên đóng góp chia sẻ. Càng "củ chuối" càng vui!!!
Bin_Angel
Moderator
Moderator
Bin_Angel

Tích Cực : 28
Đắng Cấp : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Biệt danh các mem của TC >:)   Biệt danh các mem của TC >:) I_icon_minitimeSun May 30, 2010 2:13 pm

Ồ! Ham Hố cùng anh minh mít tý nhở?
Phạm Hoàng Sơn : Bin_Angel
Bin nghĩa là thùng rác!! nơi chứa tất cả những cái ko hay về 1 con người, Khi bạn gặp 1 chuyện bùn hãy tâm sự cùng mình nhé :) mình sẽ im lặng, lắng nghe những điều bạn nói, nhưng nếu cần bạn có thể cho mình 1 lời khuyên, 1 cách nhìn khách quan hơn!!!
Tui ko hứa lúc bùn sẽ làm cho bạn vui nhưng tôi hứa sẽ im lặng cùng với bạn, tui ko hứa khi bạn khóc tui sẽ có thể làm bạn nín nhưng tôi hứa với bạn tôi sẽ khóc cùng với bạn!!!! và khi bạn mún chạy trốn tất cả hãy đến bên tôi, vì lúc đó tôi sẽ chạy trốn cùng với bạn...
Angel Thiên thần! biết lắng nghe, biết xúc cảm cái người ta cần và cái người ta có!!! sống từ cát bụi vượt lên từ đầm nầy

Đơn giản vì tôi đến với bạn ko cần đòi hỏi, ko cần vật chất mà tôi cần sự tôn trọng, lắng nghe từ chính các bạn!!!

End.
tron_xoe
Member
Member

Tích Cực : 24
Đắng Cấp : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Biệt danh các mem của TC >:)   Biệt danh các mem của TC >:) I_icon_minitimeWed Jun 30, 2010 9:39 pm

Bản này là bản cũ mà
Đề nghị chỉnh sửa nhá oppa
nam_thiếugia
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
nam_thiếugia

Tích Cực : 102

Bài gửiTiêu đề: Re: Biệt danh các mem của TC >:)   Biệt danh các mem của TC >:) I_icon_minitimeWed Jun 30, 2010 11:12 pm

thieu' thieu' thieu' rat nhieu` nguo`i Khóc lóc
Minh_mit
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Minh_mit

Tích Cực : 153
Đắng Cấp : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: Biệt danh các mem của TC >:)   Biệt danh các mem của TC >:) I_icon_minitimeThu Jul 01, 2010 12:39 am

Thiếu thì bổ sung đi!!! ngồi đấy mà khóc!!! Ngầu chưa
nam_thiếugia
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
nam_thiếugia

Tích Cực : 102

Bài gửiTiêu đề: Re: Biệt danh các mem của TC >:)   Biệt danh các mem của TC >:) I_icon_minitimeThu Jul 01, 2010 1:56 am

NAM BÈNG : nam là tên tớ ! bèng nghĩa là tên của thằng bạn thân tớ ! hồi bé nhờ nó cứu tớ nên tớ thoát chết ! nhưng nó lại chết ! muốn mãi mãi nghĩ về nó nên tớ lấy tên là Nam bèng Lặng
thực ra cái tên này là mẹ tớ đặt vì bắt tớ phải nhớ ơn nó ! ít người biết lắm ! toàn bạn bè cấp 2 cùng lớp mới být ! và 1 số người thân thiết !
Tên ở Bắc ninh là " Nam Trung Nguyên " : nhà bán cafe nên 2 anh em bị gán vào , em tớ là Thảo trung nguyên
Bó tay Cấp 3 là Nam Kễnh ( em quậy nhất A5 mà )
Bối rối
đi ra các làng khác họ gọi là Nam đình bưởng ( bưởng = bảng , = bướng )
Phương châm sống "Sống đơn giản thôi... Lúc chết cho ít tội...!"
sologan " hết mình đi , chơi đã , hậu quả tính sau "
Đập phá
Thích nhất :" Trà đá "
ghét nhất : mất điện
sợ nhất " ma"
bạn thân nhất " Đạt , và bèng " ( 2 thằng đều chết rồi )

Yêu thế Yêu thế Yêu thế Yêu thế Yêu thế Yêu thế Yêu thế Yêu thế Yêu thế Yêu thế Gian tà
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Biệt danh các mem của TC >:)   Biệt danh các mem của TC >:) I_icon_minitime

Biệt danh các mem của TC >:)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» XE HỎNG(hãy biết chia sẻ)
» †Lời Hứa Và Danh Dự†
» [Danh sách weblink] các trường Đại Học - Cao Đẳng Miền Bắc
» MU 24 Giờ - Cực khó dành cho game thủ đích thực - Open Beta vào lúc 11h ngày 11/11/2011
» Nghệ thuật chinh phục người khác giới (dành cho cả 2 phái)