Bạn Đang Đến Với Diễn Đàn "TC" - Family! Chúc Bạn Có Những Phút Giây Vui Vẻ, Hạnh Phúc..

We Are TC - We Are No. 1

Bạn Đã Đăng Ký Chưa ?_? Hãy Đến Với Chúng Tôi, Mái Nhà TC..Nơi Thể Hiện, Niềm Vui Máu Lửa...♥️♥️

Bạn Đang Đến Với Diễn Đàn "TC" - Family! Chúc Bạn Có Những Phút Giây Vui Vẻ, Hạnh Phúc..

We Are TC - We Are No. 1

Bạn Đã Đăng Ký Chưa ?_? Hãy Đến Với Chúng Tôi, Mái Nhà TC..Nơi Thể Hiện, Niềm Vui Máu Lửa...♥️♥️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Trải Nghiệm Thực Sự (Giao lưu với lớp của Ếch) (15/12/2009)

Go down 
Tác giảThông điệp
Minh_mit
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Minh_mit

Tích Cực : 153
Đắng Cấp : 7

Trải Nghiệm Thực Sự (Giao lưu với lớp của Ếch) (15/12/2009) Empty
Bài gửiTiêu đề: Trải Nghiệm Thực Sự (Giao lưu với lớp của Ếch) (15/12/2009)   Trải Nghiệm Thực Sự (Giao lưu với lớp của Ếch) (15/12/2009) I_icon_minitimeFri May 28, 2010 10:26 pm

Sáng ngày 15/12, lớp Ếch có 1 chương trình liên hoan (thực chất là giao lưu giữa các thành viên trong lớp, vì học cả kì rồi mà có ng` chưa biết tên nhau). Ếch muốn TC đến giúp tổ chức trò chơi và tất nhiên đội cơ động đã có mặt. Chỉ có Minh và Đạt bận thi nên đến muộn 1 chút. Châu, Nam, Vũ, Nam toe, Ếch là những người dẫn chính (nhất là Châu, ko ngờ giọng ku này cũng to ra phết). Lớp Ếch nói chung là cũng khá nhiệt tình tham gia các trò chơi , tuy nhiên có 1 vài thành viên ko tích cực và 1 số chỉ trực sẵn đển thể hiện mình (Nhảy vào mồm người dẫn và ném đá hội nghị). Thực sự là lớp Ếch ko đoàn kết cho lắm, có sự chia nhóm và ko thèm chú ý đến bạn mình khi họ lên chia sẻ, khiến cho Nam toe(người thường xuyên tươi cười) cũng cảm thấy khó chịu . Ngoài những điểm này ra thì các thành viên khác của lớp Ếch ko có gì để phàn nàn . Hôm nay các mem của TC có lẽ ai cũng cảm thấy khó chịu (trừ những người mặt trơ như Nở, Đạt bớp và Minh mít ). Nhưng ngẫm lại thì chúng ta phải cảm ơn lớp Ếch vì họ đã cho ta được trải nghiệm thực sự những kĩ năng mà chúng ta còn thiếu . Người chơi chưa hết mình, một số phá hội trường, khiến cho những người dẫn lúng túng thực sự ko biết phải ứng biến ra sao!!! . Vì vậy buổi giao lưu hôm nay thực sự bổ ích, những người dẫn mới đã thực sự được cảm nhận hội trường, được rèn luyện độ trơ mặt, và có thêm kinh nghiệm khi gặp phải những tình huống như trên!!! . Bản tin TC đến đây là kết thúc. hẹn gặp lại cả nhà vào bản tin sau!!!

Viết bởi nguyen duc minh - TC No1 on December 15, 2009 at 4:48am in TC Teamwork Club

Trải Nghiệm Thực Sự (Giao lưu với lớp của Ếch) (15/12/2009)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Khi tôi là con trai!!!
» Giao Tiếp Với Người Khó Tính....
» Nghệ thuật giao tiếp
» Bản chất quá trình giao tiếp
» Về "Thủ lĩnh đích thực"