Bạn Đang Đến Với Diễn Đàn "TC" - Family! Chúc Bạn Có Những Phút Giây Vui Vẻ, Hạnh Phúc..

We Are TC - We Are No. 1

Bạn Đã Đăng Ký Chưa ?_? Hãy Đến Với Chúng Tôi, Mái Nhà TC..Nơi Thể Hiện, Niềm Vui Máu Lửa...♥️♥️

Bạn Đang Đến Với Diễn Đàn "TC" - Family! Chúc Bạn Có Những Phút Giây Vui Vẻ, Hạnh Phúc..

We Are TC - We Are No. 1

Bạn Đã Đăng Ký Chưa ?_? Hãy Đến Với Chúng Tôi, Mái Nhà TC..Nơi Thể Hiện, Niềm Vui Máu Lửa...♥️♥️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

TEAMWORK CLUB = ĐOÀN KẾT + NĂNG ĐỘNG + SÁNG TẠO -->TC

Go down 
Tác giảThông điệp
Minh_mit
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Minh_mit

Tích Cực : 153
Đắng Cấp : 7

TEAMWORK CLUB = ĐOÀN KẾT + NĂNG ĐỘNG + SÁNG TẠO -->TC Empty
Bài gửiTiêu đề: TEAMWORK CLUB = ĐOÀN KẾT + NĂNG ĐỘNG + SÁNG TẠO -->TC   TEAMWORK CLUB = ĐOÀN KẾT + NĂNG ĐỘNG + SÁNG TẠO -->TC I_icon_minitimeFri May 28, 2010 9:53 pm

"Muốn hoàn thành tốt sự nghiệp cũng như kinh doanh, phải tạo quanh mình một Êkíp, một tập thể gồm những đồng đội chân tình đồng chí hướng. Muốn vậy phải thật sự yêu quý, thực sự cầu mong cho đồng đội thành đạt như mình hoặc hơn mình. Không ghen tị, thành kiến, vùi dập, không ưu ái riêng ai. Không cầu mong đồng đội tung hô ca tụng mình, không chỉ thích nghe lời xuôi tai mà phải chú ý lắng nghe những lời góp ý phê bình của đồng đội với mình. Luôn khiêm tốn, tự coi mình chỉ là một thành viên bình đẳng với bao người. Mình chỉ là con thuyền, tập thể là nước, nước có lên thuyền mới lên được..."

Muốn có một môi trường để rèn luyện, khám phá, khẳng định, phát triển kỹ năng cá nhân--> Hãy đến với chúng tôi TC.

Diễn đàn là nơi các "member' Trao đổi , thảo luận, chia sẻ về Teamwork về TC.Tạo sức mạnh tổng lực gây hiệu ứng tiếng vang TC,
....
1. kỷ luật tạo nên sức mạnh Quân đội - Nội quy, quy chế tạo nên sức mạnh TC
2. " Không ai mạnh bằng tất cả chúng ta cộng lại " TC
3. " Đồng thanh - Đồng khí - Đồng chí - Đồng lòng " TC

Viết bởi LÊ VĂN CHIẾN on August 7, 2008 at 2:41am in TC Teamwork Club

TEAMWORK CLUB = ĐOÀN KẾT + NĂNG ĐỘNG + SÁNG TẠO -->TC
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» TeamWork Club - 10 lý do để tham gia hết mình !
» Đào tạo MC - nâng cao khả năng giao tiếp
» Đào tạo MC - nâng cao khả năng giao tiếp
» TEAMWORK – 10 LÍ DO ĐỂ SỐNG HẾT MÌNH !
» [Seasion 6 - Bất Tử Mu] Open 9h sáng 5/3/2011 | Server Bất Tử số 1 tại VN