Bạn Đang Đến Với Diễn Đàn "TC" - Family! Chúc Bạn Có Những Phút Giây Vui Vẻ, Hạnh Phúc..

We Are TC - We Are No. 1

Bạn Đã Đăng Ký Chưa ?_? Hãy Đến Với Chúng Tôi, Mái Nhà TC..Nơi Thể Hiện, Niềm Vui Máu Lửa...♥️♥️

Bạn Đang Đến Với Diễn Đàn "TC" - Family! Chúc Bạn Có Những Phút Giây Vui Vẻ, Hạnh Phúc..

We Are TC - We Are No. 1

Bạn Đã Đăng Ký Chưa ?_? Hãy Đến Với Chúng Tôi, Mái Nhà TC..Nơi Thể Hiện, Niềm Vui Máu Lửa...♥️♥️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Một số câu hỏi để giúp chúng ta khám phá chính mình.

Go down 
Tác giảThông điệp
mrsaivat
Moderator
Moderator
mrsaivat

Tích Cực : 126
Đắng Cấp : 0

Một số câu hỏi để giúp chúng ta khám phá chính mình. Empty
Bài gửiTiêu đề: Một số câu hỏi để giúp chúng ta khám phá chính mình.   Một số câu hỏi để giúp chúng ta khám phá chính mình. I_icon_minitimeThu May 27, 2010 11:07 am

1. Hãy nghĩ đến một người đã tạo nên sự khác biệt tích cực trong đời bạn. Người ấy có những phẩm chất nào mà bạn cũng muốn có!

2. Hãy tưởng tượng 20 năm sau - lúc bạn đang quây quần bên những người quan trọng nhất đời bạn. Họ là ai và đang làm gì?

3. Nếu bạn được ở nguyên ngày trong một thư viện đồ sộ để nghiên cứu bất cứ thứ gì bạn muốn, bạn sẽ nghiên cứu gì?

4. Lên danh sách 10 điều bạn muốn làm. Đó có thể là hát, khiêu vũ, xem tạp chí, vẽ, đọc, mơ màng…bất cứ thứ gì mà bạn hết sức muốn làm!

5. Hãy mô tả khoảng khắc bạn được truyền cảm hứng một cách sâu xa.

6. Trong năm năm tới, tờ báo ở địa phương bạn sẽ đăng một bài viết về bạn, và họ muốn phỏng vấn ba người….bố/mẹ, anh/chị, em trái/ em gái. Bạn muốn họ nói gì về bạn?

7. Nếu bạn được trải qua một giờ với một người, người đó sẽ là ai? Tại sao bạn lại chọn họ? Bạn sẽ hỏi gì?

8. Ai cũng có một hay nhiều tài năng, hãy liệt kê những tài năng mà bạn có.

Sưu tầm chia sẻ. Thank anh Tứ lol! lol!

Một số câu hỏi để giúp chúng ta khám phá chính mình.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thưởng thức cafe nhẹ nhàng thanh đạm :D giúp mình giải toả tâm lý :D
» Nghệ thuật chinh phục người khác giới (dành cho cả 2 phái)
» Ảnh của người pro nhất đêm chung kết cuộc thi "Thủ lĩnh đích thực" :">
» Cà phê một mình
» TEAMWORK – 10 LÍ DO ĐỂ SỐNG HẾT MÌNH !