Bạn Đang Đến Với Diễn Đàn "TC" - Family! Chúc Bạn Có Những Phút Giây Vui Vẻ, Hạnh Phúc..

We Are TC - We Are No. 1

Bạn Đã Đăng Ký Chưa ?_? Hãy Đến Với Chúng Tôi, Mái Nhà TC..Nơi Thể Hiện, Niềm Vui Máu Lửa...♥️♥️

Bạn Đang Đến Với Diễn Đàn "TC" - Family! Chúc Bạn Có Những Phút Giây Vui Vẻ, Hạnh Phúc..

We Are TC - We Are No. 1

Bạn Đã Đăng Ký Chưa ?_? Hãy Đến Với Chúng Tôi, Mái Nhà TC..Nơi Thể Hiện, Niềm Vui Máu Lửa...♥️♥️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi

Go down 
tron_xoe
cherry
TienBeoTC
nam_thiếugia
[TC]No.1_KID.
9 posters
Tác giảThông điệp
[TC]No.1_KID.
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
[TC]No.1_KID.

Tích Cực : 66
Đắng Cấp : 2

Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi   Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi I_icon_minitimeFri Jun 18, 2010 10:27 pm

Việc đầu tiên trong topic này , Hoàng Anh muốn gửi tới anh em lời chúc mừng " cuồng nhiệt " chụt chụt chụt chụt chụt chụt nhất với lý do anh em đã hoàn thành hết kỳ thi cuối cùng căng go , vất vả , mất quá nhiều " ca - lo " . Cho dù kết quả có ra sao thì bây giờ cũng là lúc anh em cần nghỉ ngơi và xả stress . Chính vì vậy , Hoàng Anh đã nghĩ đến việc tổ chức cho anh em đi chơi xa 2 ngày 1 đêm để thoải mái , đồng thời thay đổi không khí chút . Vì thế , Hoàng Anh lập ra cái topic này để anh em cùng đóng góp ý tưởng xem sẽ đi đâu . Chắc chắn , Hoàng Anh sẽ lo vụ này . Anh em cùng khởi tạo ý tưởng đi , Hoàng Anh sẽ chọn cái hợp lý nhất . Càng độc đáo , sáng tạo và mới mẻ càng tốt nhưng đừng có " xa rời thực tế quá nha " Sững sờ . Hoàng Anh hứa sẽ tổ chức vụ này thật tốt cho anh em nếu chọn được địa điểm ưng ý .

TÔI YÊU " NHÀ TÔI " LẮM . Kute
HÔM NAY , TÔI TỰ HÀO LÀ MỘT TCer ; TRONG TƯƠNG LAI , TC SẼ TỰ HÀO VÌ TÔI LÀ MỘT TCer . Hài Qúa Hài Qúa Hài Qúa Hài Qúa Hài Qúa Hài Qúa Hài Qúa Kute
[TC]No.1_KID.
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
[TC]No.1_KID.

Tích Cực : 66

Bài gửiTiêu đề: Re: Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi   Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi I_icon_minitimeFri Jun 18, 2010 10:29 pm

Anh em cùng khởi tạo ý tưởng nào . Đưa hết ý tưởng của mình ra đi . Hoàng Anh sẽ làm đầu tiên .
Những địa điểm mà có thể đi :
1. Hải Phòng
2. Thiên Sơn Suối Ngà
3. Chùa Hương
4. Cát Bà

Hoàng Anh nghĩ ra sẽ update thêm . vui Vui vui Vui Đeo Kính Đeo Kính Hi Hi
nam_thiếugia
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
nam_thiếugia

Tích Cực : 102
Đắng Cấp : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi   Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi I_icon_minitimeFri Jun 18, 2010 10:32 pm

Du lịch đền đô, sáng đi chiều về , ăn uống ngủ nghỉ tại đình bảng , trà đá coog viên đình bảng ! có hướng dẫn viên NAm nhiệt tình tốt bụng chi phí thấp
TienBeoTC
Member
Member
TienBeoTC

Tích Cực : 57

Bài gửiTiêu đề: Re: Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi   Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi I_icon_minitimeSat Jun 19, 2010 12:10 am

Đi du lịch về NƠI THUỘC VỀ NỖI NHỚ đc không ^^ Khó hiểu nếu có thì cho a đi với Nhìn ta đây
cherry
Member
Member

Tích Cực : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi   Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi I_icon_minitimeSat Jun 19, 2010 9:16 am

chau' muon' di Hai? Phong` a. Vi` chau' dang o? HP. Hjehje Đánh mắt Yêu thế
tron_xoe
Member
Member

Tích Cực : 24

Bài gửiTiêu đề: Re: Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi   Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi I_icon_minitimeSat Jun 19, 2010 10:30 am

Đi Hải Hòa Kĩ năng sinh tồn lần 2 ^^
Vụ trước ko được đi rùi, tiếc hùi hụi
he0k0i_t0mb0y
Member
Member
he0k0i_t0mb0y

Tích Cực : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi   Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi I_icon_minitimeSat Jun 19, 2010 11:11 am

tớ đề nghị phượt Sapa chi phí rẻ nhất!
lên đấy cho đỡ nóng!
dưới này chết mất Khóc lóc
DrF0x
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
DrF0x

Tích Cực : 71
Đắng Cấp : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi   Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi I_icon_minitimeSat Jun 19, 2010 12:33 pm

Tớ là tớ muốn đi Đà Lạt cơ Cười sằng sặc
protoctim
Moderator
Moderator

Tích Cực : 128

Bài gửiTiêu đề: Re: Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi   Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi I_icon_minitimeSat Jun 19, 2010 1:01 pm

Đồ Sơn quê em đó Cười sằng sặc Đồ Sơn là hợp lý nhất. Các bạn đi thì yếu tố an toàn sẽ ko bao h` phải lo vì đã có tớ Cười sằng sặc
NamToe
Member
Member

Tích Cực : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi   Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi I_icon_minitimeSat Jun 19, 2010 3:02 pm

Anh em cùng tiếp tục khởi tạo ý tưởng đê nào . Hoàng Anh đang nghĩ là đi Đà Nẵng đê .
http://www.teamwork.edu.vn
TienBeoTC
Member
Member
TienBeoTC

Tích Cực : 57

Bài gửiTiêu đề: Re: Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi   Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi I_icon_minitimeMon Jun 21, 2010 12:07 am

a ơi 2 ngày 1 đêm >>>> đà nẵng =???? Khó hiểu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi   Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi I_icon_minitime

Thi xong rồi . Đi chơi xa đê anh em ơi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Trò Chơi - Điều ước Với Bụt
» Làm thế nào để có nhiều trò chơi?
» QUY TRÌNH TỔ CHỨC MỘT TRÒ CHƠI
» Cách xử lý các tình huống khi tổ chức trò chơi
» đồ chơi gấu bông... lần trước tặng hoa các chị và các bạn lần này tặng các em nhé ^^