Bạn Đang Đến Với Diễn Đàn "TC" - Family! Chúc Bạn Có Những Phút Giây Vui Vẻ, Hạnh Phúc..

We Are TC - We Are No. 1

Bạn Đã Đăng Ký Chưa ?_? Hãy Đến Với Chúng Tôi, Mái Nhà TC..Nơi Thể Hiện, Niềm Vui Máu Lửa...♥️♥️

Bạn Đang Đến Với Diễn Đàn "TC" - Family! Chúc Bạn Có Những Phút Giây Vui Vẻ, Hạnh Phúc..

We Are TC - We Are No. 1

Bạn Đã Đăng Ký Chưa ?_? Hãy Đến Với Chúng Tôi, Mái Nhà TC..Nơi Thể Hiện, Niềm Vui Máu Lửa...♥️♥️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Hỗ Trợ 1 Số Chức Năng Trong Diễn Đàn Cho Cả Nhà...:D

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Tích Cực : 47
Đắng Cấp : 2

Hỗ Trợ 1 Số Chức Năng Trong Diễn Đàn Cho Cả Nhà...:D Empty
Bài gửiTiêu đề: Hỗ Trợ 1 Số Chức Năng Trong Diễn Đàn Cho Cả Nhà...:D   Hỗ Trợ 1 Số Chức Năng Trong Diễn Đàn Cho Cả Nhà...:D I_icon_minitimeWed May 26, 2010 8:30 pm

Gian tà Bắt Đền Không Không RấT Nhiều Người không để được avatar hay chữ ký cá nhân! vài viết sau đây mình sẽ phục vụ cả nhà khắc phụ được những lỗi kể trên, Do 1 phần diễn đàn để ẩn những chức năng này chỉ khi các bạn Click con trỏ vào mới thấy! Thành Thực cáo lỗi cùng cả nhà...

Đầu Tiên Về Avatar:
Cả Nhà chú ý nè: Sau khi đăng nhập thành công --> Vào Phần Lý Lịch:

Hỗ Trợ 1 Số Chức Năng Trong Diễn Đàn Cho Cả Nhà...:D Avatar-1

Sau đó di chuyển con chuột vào phần như ảnh mình post! bạn click vào sẽ được như đây:

Hỗ Trợ 1 Số Chức Năng Trong Diễn Đàn Cho Cả Nhà...:D Avatar1

Cả nhà còn chờ gì nữa mà không post ảnh mình làm avatar nhở? Chọn cái nào đẹp đẹp nhé chụt chụt Yêu cả nhà nhiều

Phần Thứ 2! Mình Xin tự giới thiệu, đó là phần chữ ký, 1 hình ảnh hóm hỉnh? 1 câu stt hay 1 phương châm sống! hãy để cho cả nhà biết nhé! Ôm Nhau

Hỗ Trợ 1 Số Chức Năng Trong Diễn Đàn Cho Cả Nhà...:D Chuky

Hỗ Trợ 1 Số Chức Năng Trong Diễn Đàn Cho Cả Nhà...:D Chuky1

Hãy di chuyển con trỏ chuột vào chỗ đó cả nhà nhé!

Phần 3! Chính Sách Mình áp dụng trên tài khoản

Hỗ Trợ 1 Số Chức Năng Trong Diễn Đàn Cho Cả Nhà...:D Chinhxach

Có rất nhìu chính sách bạn thấy phù hợp chính sách nào chọn "Có" Hoặc "Không" rồi chấp nhận là Ok vui Vui

Hỗ Trợ 1 Số Chức Năng Trong Diễn Đàn Cho Cả Nhà...:D Chinhxac

Phần 4! Là Điều đặc biệt nhất của TC - Family!
Bạn có thể kết bạn với 1 ai đó chỉ cần add tên thành viên có nick trên 4room
Hỗ Trợ 1 Số Chức Năng Trong Diễn Đàn Cho Cả Nhà...:D Abnbe-1

Hỗ Trợ 1 Số Chức Năng Trong Diễn Đàn Cho Cả Nhà...:D Abnbe

Vậy là 1 người bạn đã được ADD vào trong danh sách của Nick bạn! Và bật mí cho cả nhà biết, mình đang định code 1 số đoạn để những member nào có tình cảm thân thương, yêu mến nhau có thể kết đôi như những cặp tình nhân khác thông qua lễ cưới ảo trong 4r! Điều này sẽ sớm thực hiện thông qua cả nhà Kute chắc chắn sẽ rất nhìu niềm vui và biết đâu có 1 đám cưới thật trong gia đình TC thì sao nhở?

Chúc Vui!!!
Mọi hỗ trợ cần thiết, cả nhà có thể Pm trực tiếp qua Nick Y!m: TC.Family@yahoo.com! mình sẽ giúp đỡ các bạn nếu gặp trục trặc kỹ thuật
http://tc-family.tk
protoctim
Moderator
Moderator

Tích Cực : 128
Đắng Cấp : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Hỗ Trợ 1 Số Chức Năng Trong Diễn Đàn Cho Cả Nhà...:D   Hỗ Trợ 1 Số Chức Năng Trong Diễn Đàn Cho Cả Nhà...:D I_icon_minitimeFri May 28, 2010 12:54 am

Đại ca ơi!!! Làm cái phần cưới xin nhanh lên để em còn cưới vợ em nào Thẹn thùng Thẹn thùng Thẹn thùng
DrF0x
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
DrF0x

Tích Cực : 71
Đắng Cấp : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Hỗ Trợ 1 Số Chức Năng Trong Diễn Đàn Cho Cả Nhà...:D   Hỗ Trợ 1 Số Chức Năng Trong Diễn Đàn Cho Cả Nhà...:D I_icon_minitimeMon May 31, 2010 8:50 pm

Ờ vụ này có vẻ hay đấy nhỉ Cười nhe răng
Còn Tuấn anh nhá chú là chú cứ chuẩn bị mời a 1 bữa gâu gâu đi đã rồi hẵng bàn đến vụ cưới cháu a Gian tà
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hỗ Trợ 1 Số Chức Năng Trong Diễn Đàn Cho Cả Nhà...:D   Hỗ Trợ 1 Số Chức Năng Trong Diễn Đàn Cho Cả Nhà...:D I_icon_minitime

Hỗ Trợ 1 Số Chức Năng Trong Diễn Đàn Cho Cả Nhà...:D
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đào tạo MC - nâng cao khả năng giao tiếp
» Đào tạo MC - nâng cao khả năng giao tiếp
» Nội Quy Diễn Đàn
» Cơ cấu tổ chức bộ máy ban nhân sự TC
» QUY TRÌNH TỔ CHỨC SỰ KIỆN