Bạn Đang Đến Với Diễn Đàn "TC" - Family! Chúc Bạn Có Những Phút Giây Vui Vẻ, Hạnh Phúc..

We Are TC - We Are No. 1

Bạn Đã Đăng Ký Chưa ?_? Hãy Đến Với Chúng Tôi, Mái Nhà TC..Nơi Thể Hiện, Niềm Vui Máu Lửa...♥️♥️

Bạn Đang Đến Với Diễn Đàn "TC" - Family! Chúc Bạn Có Những Phút Giây Vui Vẻ, Hạnh Phúc..

We Are TC - We Are No. 1

Bạn Đã Đăng Ký Chưa ?_? Hãy Đến Với Chúng Tôi, Mái Nhà TC..Nơi Thể Hiện, Niềm Vui Máu Lửa...♥️♥️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Đề Nghị Thêm thư mục

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
vutuantuan
Member
Member
vutuantuan

Tích Cực : 16
Đắng Cấp : 3

Đề Nghị Thêm thư mục Empty
Bài gửiTiêu đề: Đề Nghị Thêm thư mục   Đề Nghị Thêm thư mục I_icon_minitimeMon Jun 14, 2010 1:07 am

admin xem có thể thêm thư mục chém gió đc ko? để anh em có thể chém gió ở đấy............. hjhj okj Cười nhe răng Cười nhe răng Cười nhe răng Cười nhe răng
Admin
Admin
Admin
Admin

Tích Cực : 47
Đắng Cấp : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề Nghị Thêm thư mục   Đề Nghị Thêm thư mục I_icon_minitimeMon Jun 14, 2010 8:33 am

diễn đàn hầu như có hết thư mục rõ ràng: cà fe chiều_nơi chia sẻ Câu Chuyện Thật Thú Vị.... Thư Giãn, Cảm Xúc Lắng Động..Thật Tuyệt Vời!
-Tình bạn- Tình yêu, Bạn Cảm Nhận Sao Về Tình Yêu Và Tình Cảm! Hãy Nói Cho Chúng Tôi....Gia Đình TC....
Hay những box chia sẻ và kinh nghiệm! ngoài ra còn có những box trong thư mục hàng lang!! bạn thỏa sức cầm dao, phang bão- chém gió! trước khi đưa ra 1 box hãy trình bày cụ thể và khả năng tồn tại của box đó! sao cho diễn đàn hợp lý, phát triển cao nhất!
Cảm ơn những ý kiến quý báu từ phía Tuấn Tuấn
Chúc Vui!!!
http://tc-family.tk
TienBeoTC
Member
Member
TienBeoTC

Tích Cực : 57
Đắng Cấp : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề Nghị Thêm thư mục   Đề Nghị Thêm thư mục I_icon_minitimeMon Jun 21, 2010 12:29 am

uhm thế từ sau stop spaming nhé Cười nhe răng chứ không thì thấy nó cứ loạn loạn sao ấy Ngầu chưa
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề Nghị Thêm thư mục   Đề Nghị Thêm thư mục I_icon_minitime

Đề Nghị Thêm thư mục
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cách Tôi suy nghĩ trong buôn bán