Bạn Đang Đến Với Diễn Đàn "TC" - Family! Chúc Bạn Có Những Phút Giây Vui Vẻ, Hạnh Phúc..

We Are TC - We Are No. 1

Bạn Đã Đăng Ký Chưa ?_? Hãy Đến Với Chúng Tôi, Mái Nhà TC..Nơi Thể Hiện, Niềm Vui Máu Lửa...♥️♥️

Bạn Đang Đến Với Diễn Đàn "TC" - Family! Chúc Bạn Có Những Phút Giây Vui Vẻ, Hạnh Phúc..

We Are TC - We Are No. 1

Bạn Đã Đăng Ký Chưa ?_? Hãy Đến Với Chúng Tôi, Mái Nhà TC..Nơi Thể Hiện, Niềm Vui Máu Lửa...♥️♥️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Bạn có bao nhiêu người bạn ... ???

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
DrF0x
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
DrF0x

Tích Cực : 71
Đắng Cấp : 6

Bạn có bao nhiêu người bạn ... ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn có bao nhiêu người bạn ... ???   Bạn có bao nhiêu người bạn ... ??? I_icon_minitimeSat Jun 05, 2010 10:19 pm

Một cụ già quay qua tôi và hỏi: “Anh có bao nhiêu người bạn?”.

“Sao cụ lại hỏi vậy, tôi có 10 hay 20 người bạn, nhưng tôi chỉ nhớ tên được vài người thôi”.

Cụ mỉm cười như thấu hiểu rồi buồn bã gật đầu:

-Anh phải thật may mắn mới có nhiều người bạn như thế. Nhưng hãy nghĩ về điều mà anh đang nói. Có quá nhiều người anh không biết tên đấy! Bạn không phải chỉ là người để anh nói: xin chào!

Bạn là người có bờ vai mềm mại để anh có thể dựa vào mà khóc.

Là một cái giếng để đổ xuống đấy tất cả những rủi ro của anh và nâng giá trị của anh lên cao.

Bạn là một bàn tay để kéo anh lên từ bóng đêm và tuyệt vọng khi tất cả những người mà anh gọi là “bạn” đã đẩy anh vào đó.

Một người bạn thật sự là một đồng minh không thể bị lay động hay bị mua chuộc. Là một giọng nói để giữ cho tên của anh còn sống mãi khi những người khác đã lãng quên.

Nhưng cái cần thiết nhất của một người bạn là một trái tim, là một bức tường mạnh mẽ và sừng sững. Để từ trái tim của những người bạn đó ta sẽ có tình yêu tuyệt vời nhất.

Vậy hãy nghĩ về những gì tôi nói, từng lời nói đều thật lòng cả.

Và hãy trả lời lại cho tôi một lần nữa đi, chàng trai, anh có bao nhiêu người bạn nào?
DrF0x
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
DrF0x

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có bao nhiêu người bạn ... ???   Bạn có bao nhiêu người bạn ... ??? I_icon_minitimeSat Jun 05, 2010 10:20 pm

Vậy ! Bạn có bao nhiêu người bạn Kute
QuanTC
Member
Member

Tích Cực : 6
Đắng Cấp : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có bao nhiêu người bạn ... ???   Bạn có bao nhiêu người bạn ... ??? I_icon_minitimeSat Jun 05, 2010 10:30 pm

chưa tính đc Khó hiểu nhưng tạm thời mới biết có 1 gã Hi -------> me <-------- Đẹp zai
DrF0x
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
DrF0x

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có bao nhiêu người bạn ... ???   Bạn có bao nhiêu người bạn ... ??? I_icon_minitimeSat Jun 05, 2010 11:10 pm

Chứng tự kỷ lâu ngày bộc phát Đi Tu
nam_thiếugia
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
nam_thiếugia

Tích Cực : 102
Đắng Cấp : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có bao nhiêu người bạn ... ???   Bạn có bao nhiêu người bạn ... ??? I_icon_minitimeSun Jun 06, 2010 1:14 am

cái này hỏi ta thì vất vả nè ! bạn ra riêng bang ta có 300 mạng ! chiến hữu sống chết đánh nhau thì phải 500 mạng ! còn bạn bè chơi bời thì BẮC - Trung - Nam có đủ cả ! bạn bè thân thiết thì xem nào ! chắc được nhóm ở nhà ! gồm 50 mạng Buồn thiu
DrF0x
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
DrF0x

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có bao nhiêu người bạn ... ???   Bạn có bao nhiêu người bạn ... ??? I_icon_minitimeSun Jun 06, 2010 10:20 pm

Thế hội trà đá đâu Toát mồ hôi
Tính cả vào cho nó nhiều Trêu ngươi
protoctim
Moderator
Moderator

Tích Cực : 128
Đắng Cấp : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có bao nhiêu người bạn ... ???   Bạn có bao nhiêu người bạn ... ??? I_icon_minitimeMon Jun 07, 2010 3:46 pm

Nếu thế thì em chỉ có 1 người bạn thân duy nhất, cũng là người em yêu nhất. Là Mai Hút thuốc
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có bao nhiêu người bạn ... ???   Bạn có bao nhiêu người bạn ... ??? I_icon_minitime

Bạn có bao nhiêu người bạn ... ???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Làm việc hoà thuận với nhiều tích cách con nguời
» Người Thầy Đầu Tiên Của Tôi
» Chữa ngọng - giọng nói ảnh hưởng rất nhiều đến giao tiếp
» Ba người thầy vĩ đại
» Người Thầy tốt nhất của bạn