Bạn Đang Đến Với Diễn Đàn "TC" - Family! Chúc Bạn Có Những Phút Giây Vui Vẻ, Hạnh Phúc..

We Are TC - We Are No. 1

Bạn Đã Đăng Ký Chưa ?_? Hãy Đến Với Chúng Tôi, Mái Nhà TC..Nơi Thể Hiện, Niềm Vui Máu Lửa...♥️♥️

Bạn Đang Đến Với Diễn Đàn "TC" - Family! Chúc Bạn Có Những Phút Giây Vui Vẻ, Hạnh Phúc..

We Are TC - We Are No. 1

Bạn Đã Đăng Ký Chưa ?_? Hãy Đến Với Chúng Tôi, Mái Nhà TC..Nơi Thể Hiện, Niềm Vui Máu Lửa...♥️♥️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Anh Nam toe + Quỳnh In, 2 Gương Mặt Tiêu Biểu " TC! có trên báo nè 1-6

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nam_thiếugia
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
nam_thiếugia

Tích Cực : 102
Đắng Cấp : 0

Anh Nam toe + Quỳnh In, 2 Gương Mặt Tiêu Biểu " TC! có trên báo nè 1-6 Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh Nam toe + Quỳnh In, 2 Gương Mặt Tiêu Biểu " TC! có trên báo nè 1-6   Anh Nam toe + Quỳnh In, 2 Gương Mặt Tiêu Biểu " TC! có trên báo nè 1-6 I_icon_minitimeFri Jun 04, 2010 6:56 pm

Đó là bức tranh hoàng tráng được ghép từ 300 bức tranh do các bạn nhỏ đến từ các Trung tâm bảo trợ xã hội tạo nên. Đặc biệt hơn, những bức tranh này được vẽ bằng chính đôi bàn tay của những bạn khiếm thính dựa trên ý tưởng của các bạn khiếm thị.
Y Nhan, một bạn gái xinh xắn, đến từ trung tâm bảo trợ Vinh Sơn 2, tỉnh Kom Tum hào hứng chia sẻ: “Đây là lần đầu tiên tớ được ra Hà Nội để tham dự một chương trình lớn như thế này. Thật tự hào khi nhìn thấy bức tranh của mình trên kia! Tớ vui lắm!”.
Buffet Painting - “Bữa tiệc sắc màu” không chỉ là không gian vui chơi của các bạn nhỏ kém may mắn mà còn là điểm hẹn thu hút nhiều bạn nhỏ Thủ đô chung vuiAnh Nam toe + Quỳnh In, 2 Gương Mặt Tiêu Biểu " TC! có trên báo nè 1-6 10.16
http://tintuc.thieunien.vn/TinTuc/ChiTietTin/tabid/67/newsid/1017/seo/Buffet-Painting--Bua-tiec-sac-mau/language/vi-VN/Default.aspx
hoatuyet
Member
Member
hoatuyet

Tích Cực : 11
Đắng Cấp : 3

Anh Nam toe + Quỳnh In, 2 Gương Mặt Tiêu Biểu " TC! có trên báo nè 1-6 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Nam toe + Quỳnh In, 2 Gương Mặt Tiêu Biểu " TC! có trên báo nè 1-6   Anh Nam toe + Quỳnh In, 2 Gương Mặt Tiêu Biểu " TC! có trên báo nè 1-6 I_icon_minitimeSat Jun 12, 2010 12:10 am

có cả chị Quỳnh nữa mà Kute

Anh Nam toe + Quỳnh In, 2 Gương Mặt Tiêu Biểu " TC! có trên báo nè 1-6
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» những " hot girl" trên tầng mây thứ 9
» Hãy biến những điều tiêu cực trong lòng bạn thành sức mạnh để thành công
» Hãy biến những điều tiêu cực trong lòng bạn thành sức mạnh để thành công