Bạn Đang Đến Với Diễn Đàn "TC" - Family! Chúc Bạn Có Những Phút Giây Vui Vẻ, Hạnh Phúc..

We Are TC - We Are No. 1

Bạn Đã Đăng Ký Chưa ?_? Hãy Đến Với Chúng Tôi, Mái Nhà TC..Nơi Thể Hiện, Niềm Vui Máu Lửa...♥️♥️

Bạn Đang Đến Với Diễn Đàn "TC" - Family! Chúc Bạn Có Những Phút Giây Vui Vẻ, Hạnh Phúc..

We Are TC - We Are No. 1

Bạn Đã Đăng Ký Chưa ?_? Hãy Đến Với Chúng Tôi, Mái Nhà TC..Nơi Thể Hiện, Niềm Vui Máu Lửa...♥️♥️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ngày trẻ em...!!! Tìm lại tuổi thơ...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Cỏ
Member
Member

Tích Cực : 18
Đắng Cấp : 0

Ngày trẻ em...!!! Tìm lại tuổi thơ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngày trẻ em...!!! Tìm lại tuổi thơ...   Ngày trẻ em...!!! Tìm lại tuổi thơ... I_icon_minitimeMon May 31, 2010 9:45 am

Từ ngày ông trời quyết định phái mình xuống hạ giới đến nay đã được 18 mùa lá su hào rụng, nhưng thực sự mình không nhớ nổi mình có ngày 1/6 như thế nào.(Tất nhiên là mìnhcũng có phần nào may mắn khi không phải chịu đựng một tuổi thơ "nhục nhằn" như lão Vàng Anh Khó xử ) Chỉ đến đúng 2 ngày 29 và 30/5/2010, qua buổi tình nguyện tại Bảo tàng Dân tộc học, mình thấy được phần nào tuổi thơ của mình trong đó. Hai ngày mệt nhọc nhưng cũng rất vui. Mình quen được nhiều bạn mới. Cũng la để mình nhận ra rằng, các em học sinh bên này năng động thật. Cười nhe răng mình thật sự thấy như tìm lại được mình, tìm lại được sự ngây ngô của tuổi thơ..
Mong rằng, đến với buổi tiệc sắc màug này mai, mình lại được vui vẻ bên những em bé.. Nhieuf em be xinh bỏ xừ, muốn bế quá... Nhớ em cu Su nhà mình quá.... chụt chụt
[TC]No.1_KID.
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
[TC]No.1_KID.

Tích Cực : 66
Đắng Cấp : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày trẻ em...!!! Tìm lại tuổi thơ...   Ngày trẻ em...!!! Tìm lại tuổi thơ... I_icon_minitimeMon May 31, 2010 11:58 pm

Bạn ơi , bạn là ai thế . Đừng để mình gặp bạn nha . Gặp là mình hem " Quản trị được cảm xúc " đâu . Gọi ai là lão hả ??? Lơ phơ Hải Phòng cắt đầu bây giờ Nhìn gì mà Nhìn Nhìn gì mà Nhìn Nhìn gì mà Nhìn Nhìn gì mà Nhìn Hổng Biết Hổng Biết
Minh_mit
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Minh_mit

Tích Cực : 153
Đắng Cấp : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày trẻ em...!!! Tìm lại tuổi thơ...   Ngày trẻ em...!!! Tìm lại tuổi thơ... I_icon_minitimeThu Jun 03, 2010 12:33 am

Qua bài viết thì anh biết Cỏ là ai rồi!!! Vàng Anh muốn biết thì hối lộ anh mau!!! Cười sằng sặc
[TC]No.1_KID.
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
[TC]No.1_KID.

Tích Cực : 66
Đắng Cấp : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày trẻ em...!!! Tìm lại tuổi thơ...   Ngày trẻ em...!!! Tìm lại tuổi thơ... I_icon_minitimeWed Jun 30, 2010 12:11 am

Ai thía anh cho em biết danh tính đê . Tức giận Tức giận Tức giận
Minh_mit
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Tài Sản Qúy Giá Của TC
Minh_mit

Tích Cực : 153
Đắng Cấp : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày trẻ em...!!! Tìm lại tuổi thơ...   Ngày trẻ em...!!! Tìm lại tuổi thơ... I_icon_minitimeWed Jun 30, 2010 9:32 am

Thảo péo chứ ai!!! Cười sằng sặc
mrsaivat
Moderator
Moderator
mrsaivat

Tích Cực : 126
Đắng Cấp : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày trẻ em...!!! Tìm lại tuổi thơ...   Ngày trẻ em...!!! Tìm lại tuổi thơ... I_icon_minitimeThu Jul 01, 2010 2:47 pm

trời, nếu là Thảo péo thì xài tên Cỏ có hơi teo tóp quá ko lol! lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày trẻ em...!!! Tìm lại tuổi thơ...   Ngày trẻ em...!!! Tìm lại tuổi thơ... I_icon_minitime

Ngày trẻ em...!!! Tìm lại tuổi thơ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tìm về tuổi thơ- game snes collection (700 games)
» 90 NGÀY ĐẦU làm LÃNH ĐẠO
» TC một ngày vất vả ( 6/12/2009 )
» Thác Đa - 2 ngày 1 đêm ( 5-6/7/2010 )
» Tổng kết buổi họp thứ 5 ngày 4/2/2010